Giảm giá!

Viên giảm đau Advil Ibuprofen 200mg

670,000  535,000 

Mô tả

Những cơn đau làm giảm chất lượng cuộc sống và khiến bạn cảm thấy vô cùng ốm yếu và phiền toái? Được nghiên cứu và sản xuất ở Hoa Kỳ, Advil Ibuprofen 200mg là là sản phẩm dạng viên uống giúp giảm đau và hạn chế sự tác động của các cơn đau rất hiệu quả, giúp người bệnh khống chế và kiểm soát cơn đau, giúp việc sinh hoạt và làm việc trong cuộc sống của người sử dụng được dễ dàng hơn.

Với thành phần chính là Ibuprofen hàm lượng 200mg dòng sản phẩm giảm đau dạng viên uống Advil là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang bị các cơn đau, cảm cúm, kéo dài và tàn phá sức khỏe. Sử dụng Advil Ibuprofen ngay khi cơn đau xuất hiện, thuốc sẽ phát huy tác dụng nhanh chóng rút ngắn thời gian cơn đau hoành hành bạn,, giảm bớt sự khó chịu cơn đau gây ra. Đem lại cho bạn tinh thần làm việc thoải mái, tập trung vào công việc hơn và nâng cao chất lượng cuộc sống.

được nâng cao mỗi ngày.

Công dụng của viên Advil Ibuprofen:

  • Đau đầu
  • Đau răng.
  • Đau lưng.
  • Đau bụng trong thời kỳ kinh nguyệt.
  • Giúp hạ sốt nhanh chóng.
  • Các triệu chứng cảm cúm thông thường.

    Hướng dẫn sử dụng viên giảm đau Advil Ibuprofen 200mg:

    • Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.
    • Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.
    • Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h.
    • Không sử dụng quá liều quy định.
    • Có thể có một số biểu hiện tác dụng phụ nhưng chóng mặt, ù tai, dị ứng, thở khò khè, v.v..

Thông tin bổ sung

Hãng sản xuất

Xuất Xứ

Đóng gói

360 viên / hộp

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Viên giảm đau Advil Ibuprofen 200mg”

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *